Dây nhảy quang LC-LC Dây nhảy quang LC-LC Model:2105027-3
Hãng sản xuất:Commscope
Xuất xứ:Trung Quốc
S000018 Commscope 832.700 đ Số lượng: 1 chiếc


  •  
  • Dây nhảy quang LC-LC

  • Đăng ngày: 16/03/2018
  • Giá bán: 832.700 đ

  • Model:2105027-3
    Hãng sản xuất:Commscope
    Xuất xứ:Trung Quốc


OM3 Patch Cord,LC-LC,Dpx,50/125,3MR
Sản phẩm cùng loại
Cáp U/UTP

Cáp U/UTP

3.223.000 đ

Cáp CAT6

Cáp CAT6

4.924.000 đ

Dây nhảy CAT6

Dây nhảy CAT6

83.700 đ

Patch panel 24 cổng

Patch panel 24 cổng

3.039.500 đ

Cáp quang

Cáp quang

605.000 đ

 
Chúng tôi là đơn vị phân phối được ủy quyền của DiproTech